Mgombea Mwenza wa Urais kwa tiketi ya CCM, Mama Samia Sukuhu Hassan, akihutubia maelfu ya wananchi katika mkutano wa kampeni Dodoma mjini.
Published by code
Nulla sagittis convallis arcu. Sed sed nunc. Curabitur consequat. Quisque metus enim venenatis fermentum mollis. Duis vulputate elit in elit. Si vous n'avez pas eu la chance de prendre dans tous.
Follow us Google+.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Popular Posts
Like on Facebook
Recent Articles
-
Mfuko wa utoaji mikopo (Online System) TANZANIA-LOAN kupitia TANZANIA-LOAN Tanzania siku ya jana imeongeza BAJAJI na BODA BODA takribani 220...
-
KAMATI Kuu ya Halmashauri Kuu ya Chama Cha Mapinduzi(CC) imeagiza kurudiwa kwa uchaguzi katika majimbo matano kutokana na dosari mbalimba...
-
Vuguvugu la Uchaguzi linazidi kuongezeka hasa tunapozidi kukaribia siku za kuanza kampeni.za madiwani ,wabunge na Uraisi. Kwa mujibu wa rati...
-
Jangwani-Dar-es-Salaam, 29 AGOSTI 2015 Ndugu Wana Dar es salaam na Watanzania wenzangu Leo ni siku ya kihistoria. Baada ya miaka ishirini na...
-
Tangazo kutoka Bodi ya Mikopo Mkurugenzi Mtendaji wa HESLB – Bw. George Nyatega. Following closure of the loan application cycle for 2015/20...
-
MAMLAKA ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imetangaza kiama kwa watumiaji vibaya na wahalifu wote wa mitandao nchini, kuwa siku zao zinahesabika...
-
Mke wa zamani wa aliyekuwa Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Willibrod Slaa, Rose Kamili jana aliibuka na kumt...
-
blog Jeshi la Polisi limewakamata watu 38 wanaotuhumiwa kuwa ni majambazi ambao pia wamepatiwa mafunzo ya kigaidi katika mikoa ya Dar es Sal...
-
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI Baraza kuu la Umoja wa Vijana wa CCM lililokutana tarehe 15.08.2015 katika ukumb...
-
Umoja wa vyama vya upinzani UKAWA vitafanya mkutano wa kumtambulisha mgombea wake atakeyewania nafasi ya Uraisi Mh. Edward Lowassa . Wakazi...



0 comments: